Hafa samband

Sendu okkur línu Netfang: simamenn@simamenn.is
Sími: 580-5200
Fax: 580-5220
Aðalfundur Fís / breyting á stjórn
Fimmtudagur, 23. apríl 2015

Aðalfundur Fís var haldin 22.04.15 að Stórhöfða 31

Mæting á fundinn var nokkuð góð og áhugi mættra félagsmanna mikill, 

Á fundinum var lesin upp skýrsla stjórnar og reikningar félagsins , engar athugasemdir bárust vegna þeirra.  Grétar Guðmundsson lætur af stöfum sem formaður Fís og kvaddi félagið á fundinum, honum var færð kveðjugjöf frá félaginu og eigum við eftir að sakna hans krafta í félagsmálum Fís . Grétar hafði starfað við félagsmál frá unga aldri og byrjaði sem trúnaðarmaður og sinnti hinum ýmsu trúnaðarstöfum fyrir félagið og núna síðustu ár sem formaður félagsins ,stjórnin vill óska Grétar alls hins besta í framtíðinni og þakkar góð kynni á undanförnum árum.  Stjórnin fær inn í stað Grétars flottan félagsmann hann Trausta Þór Friðriksson og hlakkar til að starfa að félagsmálum með honum, varaformaður var tilnefndur í sæti formanns til eins árs þar sem kosið er í stjórn á 2ja ára fresti og næsta kosning 2016 , tilnefning nýs formanns og nýs stjórnarmanns var samþykkt á fundinum. Nýr formaður er Birna Dögg Gränz og hlakkar hana til að takast á við þetta verkefni og er þakklát fyrir þetta tækifæri og að vinna með sitjandi stjórn

 

Fráfarandi stjórn

fráfarandi stjórn 2015

   

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

   

  

  Ný stjórn 2015

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

aðalfundur 2015

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Fráfarandi formaður Fís Grétar Birkir Guðmundsson

Grétar